

WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA WATOTO



BARAZA LA FAMASI



FOMU YA KUKIRI KUTEKELEZA MAJUKUMU YA MWANATAALUMA WA DAWA  
KWENYE MAJENGO YA KUTOLEA HUDUMA YA DAWA  
(kutoka katika Kifungu No. 44 (1) (a) cha Sheria ya Famasi)

SEHEMU YA KWANZA: - TAARIFA ZA MWANATAALUMA

MFAMASIA  FUNDI DAWA SANIFU  FUNDI DAWA MSAIDIZI  PHARM. DISP

1. Jina la mwanataaluma..... PIN .....
2. Namba ya simu..... barua pepe .....
3. Tarehe ya mwisho kuhuisha jina (*Retention*).....
4. Je, umehuisa taarifa zako kwenye mfumo kupitia tovuti ya baraza la famasi?  
(<http://196.45.42.57/pcmis.data/view/modules/registration/pharmacist-signup.php>)  NDIYO, Stakabadhi Na. ....  HAPANA

SEHEMU YA PILI: - KUKIRI KWA MWANATAALUMA:

Mimi..... mwenye  
taaluma ya dawa ngazi ya ..... nakiri kwamba nitafanya  
kazi yangu ya kitaaluma katika jengo la kutolea huduma ya dawa liitwalo  
..... FIN ..... lililopo katika  
Wilaya ya ..... Mkoani .....

Uthibitisho wa Mfamasia wa Halmashauri

Nadhibitisha kwamba mwanataaluma tajwa ni **miongoni/ si miongoni** mwa  
wanataaluma waliopo katika halmashauri ninayosimamia

Muhuri KNY:  
DMO

Jina na Sahihi ..... Tarehe.....

SEHEMU YA TATU: - UTHIBITISHO WA MAKAZI:

Ithibitishwe na: Afisa Mtendaji

Jina la mtendaji (Kata)..... Kata ya.....

Nadhibitisha kwamba Ndugu.....anaishi

langu mtaa/kijiji.....,kuanzia mwaka.....

Muhuri  
Mtendaji

Sahihi Afisamtendaji

Tarehe

.....

.....